Trực Tiếp U23 Hàn Quốc

      260
# Từ khóa: link trực tiếp U23 Hàn Quốc vs U23 Uzbekistung - Các nội dung bài viết về links trực tiếp U23 Nước Hàn vs U23 Uzbekistan

Bạn đang xem: Trực tiếp u23 hàn quốc

liên kết trực tiếp U23 Hàn Quốc vs U23 Uzbekistan: Cập nhật tin tức bắt đầu về liên kết thẳng U23 Nước Hàn vs U23 Uzbekistan, hình hình họa, đoạn phim clip mới nhất về links thẳng U23 Nước Hàn vs U23 Uzbekistan trên dnth.vn

Thể Thao 247 - Cập nhật liên kết thẳng U23 Hàn Quốc vs U23 Uzbekistung, 18h30 ngày 23/1. Link xem trực tiếp chào bán kết U23 châu Á 2018 thân U23 Nước Hàn vs U23 Uzbekistan
Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30

Xem thêm: Giật Mình Với Mẫu Xe Mazda Giảm Giá Mazda 3, 6, Cx, Kích Cầu Tiêu Dùng Tháng 3

Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU đá bóng nam
*
Brazil
Ngày Môn Vận khích lệ HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp mức độ thanh nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tdiệt - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền gớm (dancing tía bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Vnạp năng lượng Thủy
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức phái mạnh )Đào Xuân Cường - Lương Vnạp năng lượng Thao - Lê Trọng Hinch - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền gớm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền khiếp ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nam)Dương Văn uống Thái
11/6Điền tởm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (song nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (bọn nữ giới súng ngắn 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (tư người)Ngọc Đức - Minc Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (bằng hữu nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Pmùi hương - Hoàng Xuân Vinch - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam giới hạng nhẹ)Nguyễn Vnạp năng lượng Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng nđính thêm hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (song nam)Đàm Văn uống Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (song nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m song nàng hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Tkhô cứng Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m tự do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền gớm (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kilogam nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền gớm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền kinh (10 môn păn năn hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Vnạp năng lượng Hải
10/6Điền khiếp (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Pmùi hương Thành
10/6Điền gớm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (trình diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy đầm chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (khiêu vũ chống)Lê Tkhô cứng Tùng
10/6TDDC (xà knghiền nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinc Phương thơm Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái mạnh nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*